Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์

Go down 
jaika
punviga
attaku
bj-samuth
besuto
aoy
maximart
apichart
อ้วน workpoint
เด็กแบกแดด
pensuk
doraemon
napas12
turina
kk_chillout
Kiroro
เด็กดอย
shogun55
dokfin
Snowy
taz
fantastic GiRL
Worm
mr_ekarin9999
TMG
supharuek
mink
suwannasap
hero
boonc
Mickey
tik
nay-iew
panny56
N&N ^o^
poopichit
Tamo
Jack
NOISY
smalfox
=Sushi=
Naze
Admin
47 posters
ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Administrator
Administrator
Admin

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 9:33 am

Yoyo2025 กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ ครับ Yoyo052

เราก็คลุกคลีอยู่กันมาได้ระยะหนึ่งแล้ว เพื่อสร้างมิตรสัมพันธ์อันดี เรามาทำความรู้จักกันไว้ดีกว่าครับ

Copy ข้อความไปเติมได้เลยนะครับ

ชื่อเล่น........................................
E-mail or MSN............................
ครอบครัวแปลงที่............................. ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ..............................
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living
.................................................
.................................................

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ P8231963
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://thelivingrangsit.forumotion.com
Naze
Expert
Expert
Naze

: 39

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 1:54 pm

อื้อหือ กำลังรอเลยครับ ขอเจิมเลยละกัน
ชื่อเล่น เนสคับ อายุ 24 ชอบเล่นเกมส์มั่กๆโดยเฉพาะ dota
ครอบครัวแปลงที่ 41 คับ
ลัีกษณะงานที่ทำ นักเทคนิคการแพทย์ครับ แต่ตอนนี้ออกมาเป็นผู้แทนบริษัทเครื่องมือแพทย์คับ
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living ดีใจที่ได้รู้จักเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่นี่ครับ รู้สึกว่าสังคมที่นี่อบอุ่นและเพื่อนๆน่ารักมากๆเลยครับ
Yoyo2026

ข้อความที่ 2

Admin พิมพ์ว่า:
Yoyo2025 กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ ครับ Yoyo052

เราก็คลุกคลีอยู่กันมาได้ระยะหนึ่งแล้ว เพื่อสร้างมิตรสัมพันธ์อันดี เรามาทำความรู้จักกันไว้ดีกว่าครับ

Copy ข้อความไปเติมได้เลยนะครับ

ชื่อเล่น........................................
E-mail or MSN............................
ครอบครัวแปลงที่............................. ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ..............................
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living

เอ่อ แล้วแอดมินไม่แนะนำตัวบ้างหรือคับ อิอิ lol!

ข้อความที่ 3 Post เมื่อ วันที่ 29/09/2009 เวลา 2.23pm

เอ่อ แอดมินคือคุณแจ๊คเองเหรอครับเนี่ย เพิ่งรู้
Very Happy
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 8:59 pm

อยากรู้จักเพื่อนบ้านทุกคนเลยจ้า

เจอน้องเนส 24 (ละอ่อนมั่กๆ)

เลยไม่กล้าเปิดเผยตัว ขอป้าแอบไปทำใจนิดนึง

รอดูคนอื่นต่อปายย..

ปล.แก้ไขความเห็นเพื่อรักษาสายพันธุ์กระทู้จ้า

แก้ไขล่าสุดโดย =Sushi= เมื่อ Wed Sep 23, 2009 10:18 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Sep 23, 2009 10:31 pm

พี่ชูชิเป็นคนในโครงการป่าวเนี่ย
ฮ๊าๆๆ มีรูปผังที่สวยงามมาก ซอยนี้จะเป็นซอยจริงเลยป่าวครับ
ปล.ทำกระทู้แนะนำตัวกลายพันธ์ 55
ปล2.กลับมาอีกครั้งมันหายไป ขอใหม่ ๆ ครับ

รักษาสายพันธ์
ชื่อเล่น..........ปั๊ม..............................
E-mail or MSN.......หลังไมค์ได้ครับ...........
ครอบครัวแปลงที่.........70 กว่า................... ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ.......IT.................
ยินดีที่ได้รู้ัจักทุกคนครับ

ปล3.คนเยอะๆ จะมาเพิ่้มเติม Profile ให้เยอะกว่านี้ อิอิ.
NOISY
Beginner
Beginner
NOISY

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeThu Sep 24, 2009 2:53 pm

ชื่อเล่น..........NOISY.............................
E-mail or MSN.......หลังไมค์ค่ะ...........
ครอบครัวแปลงที่..........แปลง 80 กว่า.............
ลัีกษณะงานทีทำ.......Secretary.................
ยินดีที่ได้รู้ัจักทุกคนค่ะ หวังว่าครอบครัว The Living จะเป็นครอบครัวที่อบอุ่นนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดย NOISY เมื่อ Mon Jan 18, 2010 9:56 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Jack
Professional
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeThu Sep 24, 2009 2:59 pm

ชื่อเล่น แจ๊ค ครับ
อายุ 25 ขวบ ครับ
E-mail or MSN ติดต่อหลังไมค์มาได้เลยครับ
ครอบครัวแปลงที่ 4x ครับ
ลัีกษณะงานที่ทำ Programmer ครับ
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครัว The Living
ดีใจที่มีเพื่อนบ้านน่ารักๆ แบบนี้ครับ
อยากให้ครอบครัว The Living ถ้อยทีถ้อยอาศัยกันครับ รักนะ จุ๊บๆ
CiCi021 Yoyo064

Naze พิมพ์ว่า:
เอ่อ แอดมินคือคุณแจ๊คเองเหรอครับเนี่ย เพิ่งรู้
Very Happy

รู้ได้ไงครับนี่ ความลับถูกเปิดเผยสะแหละ Onion021

งั้นผมเฉลยเลยแล้วกันนะครับ Admin มี 2 คนนะครับ
1. ผม (Jack)
2. น้องปั๊ม (Smallfox)

ปล. ขออนุญาต คุณ Naze ย้ายข้อความนะครับ กลัวกระทู้กลายพันธุ์ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Jack เมื่อ Tue Sep 29, 2009 2:40 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 5:21 pm

โอวววว แม่เจ้า ตะละคน ยังหนุ่มๆสาวๆอยู่เรยอ่ะ
555+ งั้นขอคนแก่ๆขึ้นเวทีแนะนำตัวมั่งละกันเน้อ.... Surprised

ชื่อเล่น : Tamo
อีแมว : หลังไมค์เช่นกัน
ครอบครัวแปลงที่ : 1xx ใบ้ว่าอยู่เฟสล่าสุดที่เปิดตอนนี้ครับ
ลักษณะงานที่ทำ : วิดวะกรรมกร
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครัว The Living : อยากให้เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆครับ อบอุ่นมากๆ อนาคตคงมี meeting กันแน่นอน อิอิ

ปล. ถึงจะเป็นสมาชิกอาวุโส(แก่สุด) ที่ยอมออกมามอบตัว ณ ตอนนี้ แต่ก็เป็นน้องใหม่มากๆของครอบครัวนี้เช่นกันครับ
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับน้องๆ ที่เป็นพี่ๆในครอบครัว The Living ด้วยครับ Smile Very Happy Smile
poopichit
Advance
Advance
poopichit

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Sep 30, 2009 8:44 am

โอวววว แม่เจ้า ตะละคน ยังหนุ่มๆสาวๆอยู่เรยอ่ะ
555+ งั้นขอคนแก่ๆ (กว่า) ขึ้นเวทีแนะนำตัวมั่งละกันเน้อ....

ชื่อเล่น : poo
อีแมว : poopichit@hotmail.com แอด มาได้เลยครับ...
ครอบครัวแปลงที่ : ....กว่าๆ
ลักษณะงานที่ทำ : รับจ้างอยู่กระทรวงมหาดไทยครับ
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครัว The Living : อยากให้เป็นแบบนี้ไปเรื่อยๆครับ อบอุ่นมากๆ อนาคตคงมี meeting กันแน่นอน อิอิ

ปล. ถึงจะเป็นสมาชิกอาวุโส(แก่สุด) ที่ยอมออกมามอบตัว ณ ตอนนี้ แต่ก็เป็นน้องใหม่มากๆของครอบครัวนี้เช่นกันครับ
ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวกับน้องๆ ที่เป็นพี่ๆในครอบครัว The Living ด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย poopichit เมื่อ Thu May 06, 2010 8:34 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
N&N ^o^
Beginner
Beginner
N&N ^o^

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeSat Oct 03, 2009 2:57 pm

อิ อิ...เราแอบเห็นว่ามีผู้อาวุโสกว่า... เพราะฉะนั้นก้อคงถึงเวลาแสดงตัวของเราแล้วล่ะนะ... 555

ชื่อเล่น : Ann
อายุ : สตาว์ฟเอาไว้ตั้งแต่ 18 แล้วล่ะ ^o^ (จริงๆ ก็เลยเวลานั้นมา 9 ปีแล้วอ่ะ... ไวเหมือนโกหก)
อีแมว : ขอหลังไมค์ค่ะ
ครอบครัวแปลงที่ : 4x (บ้านใกล้เรือนเคียง กับคุณ Jack และคุณ Naze)
ลักษณะงานที่ทำ : general Bhe แปลเป็นไทยว่า เบ้ทั่วๆไป... แต่ก็อยู่ในหมวดของ "วิดวะกรรมกร" เช่นเดียวกับคุณ Tamo ค่ะ
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครัว The Living : อยากให้ทุกคน เหนียว แน่น หนึบ กันอย่างนี้ไปเรื่อยๆ เลยนะคะ... อบอุ่นดีค่ะ... ชอบๆ CiCi019

ป.ล. อยากบอกคุณ admin ทั้ง 2 ว่า... Yoyo036
"ความลับไม่มีในโลกหรอกนะคะ" ^o^
panny56

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 11:05 pm

ชื่อเล่น.......au..........................
E-mail or MSN..........หลังไมค์เลยค่า.................
ครอบครัวแปลงที่..........ช่วงแปลงที่ยี่สิบก่าๆค่า............... ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ.........รับจ้างสอนเด็กมหาลัยค่า............
........เข้ามาอยู่ the living ได้เกือบสองเดือนแล้วค่า แต่เพิ่งเปิดเจอเวปนี้ ได้ประสบการณ์หลายๆอย่างจากการซื้อบ้าน ทั้งหาผู้รับเหมาเหล็กดัด ผ้าม่าน เฟอร์ ฯลฯ อยากรู้จักกับเพื่อนบ้านดีๆทุกคนนะคะ...add มาคุยกันได้เลยนะคะ เราเน้นแต่ของดีที่ราคาถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่า ..มีเพื่อนดีเหมือนมีเงินนับแสนค่า....................................
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 8:17 am

อยู่ในบอร์ดนานพอสมควร ยังไม่ได้แนะนำตัวเป็นทางการเลย...

ชื่อเล่น..........นาย..............................
อายุ.... ก็ 3 รอบ และ... Onion063
E-mail or MSN......หลังไมค์(ตามแฟชั่น)......................
ครอบครัวแปลงที่......อยู่ติดกับน้อง ปั๊ม....
ลัีกษณะงานทีทำ........ดูแลงานโสตฯ ของ ม.รัฐบาลแห่งหนึ่ง......................
.............อยากให้อบอุ่นและแน่นเหนียวอย่างนี้ตลอดไปครับ....................................
CiCi022 CiCi022
http://nay-iew.bloggang.com
tik
tik

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeSat Oct 31, 2009 10:56 am

ชื่อเล่น........tik
E-mail or MSN.............หลังไมค์ครับ อิอิ ..................
ครอบครัวแปลงที่................710กว่าครับ..................
ลัีกษณะงานทีทำ.....................Eng โรงงานไม่ไกลจากที่นี่ครับ ..................
............................ เป็นเพื่อนบ้านที่ดีซึ่งกันและกัน เหมือนเป็นครอบครัวเดียวกันครับ และขอให้ทุกท่านรวยๆๆๆตลอดไปคร๊าบบบ.....................
Mickey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 7:59 am

--------------------------------------------------------------------------------

แนะนำตัวเป็นทางการ หลังจากย้ายเข้ามาอยู่คับ

ชื่อเล่น........Ball
E-mail or MSN...............................
ครอบครัวแปลงที่................43 ครับ..................
ลัีกษณะงานทีทำ.....................รัฐวิสาหกิจฮับ ..................
............................ ย้ายมาอยู่ 3 วันแล้ว เงียบดีมากครับ...............
boonc
Advance
Advance
boonc

: 56

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 2:33 pm

ขอแนะนำตัวด้วยคนครับ
ยังไม่ได้ย้ายเข้ามาอยู่แต่คิดว่าอีกไม่นานจะได้เข้าไปอยู่ครับ

ชื่อเล่น..บุญ อายุ 42
E-mail or MSN......
ครอบครัวแปลงที่...5x ครับ
ลัีกษณะงานทีทำ : ทำงานบริษัทเอกชนอยู่สวนอุตสาหกรรมบางกะดีครับ
ยังไม่ได้เข้าไปอยู่แต่แค่เข้าไปดูควบคืบหน้าการก่อสร้างก็รู้สึกเงียบและอบอุ่นครับ
hero
hero

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 10:33 pm

ชื่อเล่น..เอ้...30 กว่าๆ
E-mail or MSN:
ครอบครัวแปลงที่...4x ครับ
ลัีกษณะงานทีทำ : ทำงานบริษัทเอกชน
ดีมากเลยครับครอบครัวอบอุ่น

แก้ไขล่าสุดโดย hero เมื่อ Mon Mar 29, 2010 4:47 am, ทั้งหมด 5 ครั้ง
suwannasap
suwannasap

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 11:06 am

ชื่อเล่น..โอ้...30 กลางๆ

E-mail or MSN.....behide microphone.

ครอบครัวแปลงที่...70 กว่าๆ ครับ

ลัีกษณะงานทีทำ : เป็นคุณครู

ชอบเพื่อนบ้านแบบนี้ มั๊กๆครับ
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 3:09 pm

แก๊งอาวุโส....ขอมอบตัวค่ะ

ชื่อเล่น....หมวย

E-mail or MSN....

ครอบครัวแปลงที่....80 กว่าๆ Living Corner

ลัีกษณะงานทีทำ....HR ของ ม.รัฐบาลแห่งหนึ่ง (อิอิ ลอก คุณ nay-iew มา เอ...ใช่ที่เดียวกันป่าว)

สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living....
....ขอบคุณ webadmin
....อยากรู้จักทุกคนเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
....มีบอร์ดนี้พูดคุยแลกเปลี่ยนกันต่อไปเรื่อยๆ ถึงแม้ว่าจะย้ายเข้าอยู่บ้านกันแล้ว ได้รู้จักตัวเป็นๆกันแล้ว ได้ป่าว?
....อยากเจอเพื่อนบ้านหลังติดกันอ่ะค่ะ ขอให้เป็นคนน่ารักแบบในบอร์ดนี้นะ
mink
Advance
Advance
mink

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 7:41 pm

ชื่อเล่น........mink/ น้าตู่
อายุ 31/44
E-mail or MSN : minklive@hotmail.com
ครอบครัวแปลงที่ 123
ลัีกษณะงานทีทำ.....เลี้ยงลูก+ รับจ๊อบออกแบบก๊อกๆแก๊กๆ/ บัญชี
......ขอบคุณคนสร้างบอร์ดและสมาชิกทุกคนที่ช่วยให้มีมุมมองที่กว้างขึ้น (ตาสว่าง) 55

และก็ต้องขออภัยข้างๆบ้านล่วงหน้าด้วยนะคะ
ที่บ้านมีเบบี้ไม่ถึงขวบ 1 คน และในท้องอีก 1 คงคลอดต้นปีหน้า
อาจจะเสียงดังรบกวนหน่อยจะพยายามให้เบาที่สุดค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย supakchaya เมื่อ Tue Jul 27, 2010 9:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง (Reason for editing : เพิ่มเติมข้อมูล)
supharuek

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 1:20 pm

ชื่อเล่น..........ตี้.................
E-mail or MSN..supharuek@gmail.com
ครอบครัวแปลงที่.........120++....................
ลัีกษณะงานทีทำ........Programmer............

ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ

จากสมาชิกลูกบ้าน The Living
ถ้าผมจะสอนพิเศษ คอมพิวเตอร์ มีท่านใดสนใจ หรือ มีลูกของท่านใดสนใจบ้างรึป่าวเอ๋ย Microsoft Word Excel Powerpoint, Photoshop, Web design , Web Programming, Mobile Programming , ซ่อมประกอบเครื่องคอม

รับทำเว็บไซต์ด้วยครับ

ติดต่อมาได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย supharuek เมื่อ Sat Mar 13, 2010 2:04 pm, ทั้งหมด 5 ครั้ง
TMG
TMG

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeThu Jan 21, 2010 10:52 pm

ชื่อเล่น..................Bill...................
E-mail or MSN.............................
ครอบครัวแปลงที่.............7X.............
ลัีกษณะงานทีทำ.........ลูกพระวิศนุ.........
....คงได้พบกันหลังย้ายเข้าครับ...............
....มีหลายเรื่องอยากเสนอ....................
ใครเคยอยู่วงการ Property Managemenอย่างผมคงคันปากกับการอยากจัดการบางเรื่องแต่ยังทำไม่ได้..เฮ้อ...ทนไปก่อน...

....ใครอยู่วงการ Property Management อย่างผมคงออกอาการคัน...................
.....อยากให้หมู่บ้านมีการจัดการต่างๆ..แต่ก็คงยังไม่สามารถทำได้ในขณะนี้................

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 11:10 pm

เอกรินทร์
mr_ekarin9999@yahoo.com
แปลงที่ 144
วิศวกร

ครับผมยินดีได้รู้จักทุกคนครับ จองแล้วครับ
มีอะไรแนะนำเรื่องบ้านด้วยนะครับ ช่วยกันดู ช่วยกันบอกกล่าวครับ
เพื่อบ้านของพวกเรา จะได้มีคุณภาพ
Worm
Beginner
Beginner
Worm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 3:27 pm

ชื่อเล่น อ๋อง
E-mail or MSN แอดหลังไมค์ได้เลยค่ะ
ครอบครัวแปลงที่ 8x
อายุ 20 ปลายๆ ปลายสุดๆ
ลัีกษณะงานทีทำ พนักงานบริษัทเอกชน

ไปด้วยกัน ไปได้ไกล ... เอ๊ะ คุ้นๆ Smile
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
fantastic GiRL
Advance
Advance

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 1:39 pm

สมาชิกใหม่เอี่ยมเพิ่งเห็นเว็บบอร์ดนี้
ยังมีแนะนำตัวกันอยู่มั๊ยค๊า Embarassed
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 1:48 pm

fantastic GiRL พิมพ์ว่า:
สมาชิกใหม่เอี่ยมเพิ่งเห็นเว็บบอร์ดนี้
ยังมีแนะนำตัวกันอยู่มั๊ยค๊า Embarassed

ยินดีต้อนรับครับ...ยังแนะนำตัวได้ตลอดครับ... lol! lol!
http://nay-iew.bloggang.com
Worm
Beginner
Beginner
Worm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 6:56 pm

CiCi028
taz
taz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 10:24 pm

ชื่อเล่น ต้าร์
E-mail or MSN pm มาครับ
ครอบครัวแปลงที่ 8x
อายุ 30
ลัีกษณะงานทีทำ นักวิจัยต๋อกต๋อย
สิ่ง ที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living

อยู่กันแบบพี่แบบน้องไม่ตั้งวงเอะอะในหมู่บ้านได้แค่นี้ก็พอใจละครับ Razz
Snowy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 10:40 pm

ชื่อเล่น ไอซ์
E-mail or MSN แอดหลังไมค์โลดครับ
ครอบครัวแปลงที่ 13X
อายุ 32
ลัีกษณะงานทีทำ พนักงานบริษัทรถยนต์แห่งหนึ่ง

อยากให้อยู่ครอบครัวเดอะลิฟวิ่งอยู่กับแบบพี่น้องนะครับ Surprised
dokfin

: 46

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 10:09 pm

ชื่อเล่น ไก่
E-mail or MSN หลังไมค์ครับ
ครอบครัวแปลงที่ 10X
อายุ 32
ลัีกษณะงานทีทำ telecommunication

ติดตามมานานแล้วครับแต่แสดงตัวช้าไปหน่อยครับ อยากให้ web นี้อยู่ร่วมกับสังคม The Living ไปนานๆครับ
ขอบคุณ Admin มากครับ ที่เป็นสื่อกลางครับ
shogun55
Advance
Advance
shogun55

: 44

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 7:29 pm

ชื่อเล่น...เอก

ครอบครัวแปลงที่....12?

ลัีกษณะงานทีทำ.....รถยนต์มือ 2

มีอะไรเราก็คุยกัน
เข้ามาเเสดงความคิดเห็นนานเเล้วเเต่ยังไม่ได้มาเเนะนําตัว
เด็กดอย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ Icon_minitimeWed Mar 24, 2010 7:31 pm

ชื่อเล่น.......บิว..................
อายุ.....32..ขวบครับ....
E-mail or MSN......หลังไมค์ครับ.......
ครอบครัวแปลง ที่..........9X.......
ลัีกษณะงานที ทำ.......วิศวกร.................
...อยากให้เพื่อนบ้านทุกคน สามัคคีอย่างนี้ตลอดไปครับ

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 3ไปที่หน้า : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์
» เรียน ลูกบ้าน โครงการ The Living รังสิต-ติวานนท์ (Email ตอบกลับจากโครงการ เรื่องความปลอดภัยในโครงการ)
» ประเมินผลงาน โครงการ เดอะลิฟวิ่ง (รังสิต-ติวานนท์) The Living (Rangsit-Tiwanont) บริหารงานโดย บริษัท บางกอก พร็อพเพอร์ตี้ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (Bangkokproperty Corporation)
» ขออนุญาติแนะนำ "คณะกรรมการชุดจดทะเบียนจัดตั้ง​นิติบุคคลหมู่บ้าน (เดอะลิฟวิ่ง รังสิต-ติวานนท์)" และ "รับโอนทรัพย์สินส่วนกลางจากโคร​งการ"
» Meeting The Living#2.....