Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว

Go down 
hero
เด็กหลังห้อง
J&J
ball
berkery
เด็กแบกแดด
TMG
BBB
nay-iew
Jack
jaae
Mickey
บ้านหลังแรก
smalfox
Naze
19 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next
ผู้ตั้งข้อความ
BBB
Expert
Expert
BBB

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 11:49 pm

คราวที่แล้วเข้าไปแจ้งว่าจองแล้ว ก้อให้แลกบัตรและไปประทับตรา ถามจนท ได้ความว่า มีคนอ้างว่าจองแล้วเข้ามาหลายครั้ง เลยกันการมั่ว ก้อแอบอุ่นใจว่ามาตรการรักษาความปลอดภัยเข้มงวดขึ้น

แต่คราวนี้ไม่ต้องอีกแล้วหรอ .....
ขึ้นไปข้างบน Go down
hero
hero

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 12:04 am

สวัสดีครับสมาชิกทุกคน
ไม่รู้ว่าขโมยเป็นช่างที่อยู่ในนั้นเองหรือป่าวครับ แล้วขโมยจะรู้ได้ไงว่าบ้านหลังนี้มีอุปกรณ์เก็บอยู่ แล้วกำแพงก็สูงมากด้วยครับ
สมาชิกใหม่ครับ
boonc
Advance
Advance
boonc

: 56

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 11:04 am

บ้านผมโดนไปแล้วครับเมื่อวาน มันงัดประดูหลังบ้านเข้ามาและงัดลูกบิดห้องนอนใหญ่หลุดกระจาย ได้ของไปหลายอย่าง มูลค่าเกือบแสน
แถมยังเดินหน้าตาเฉยออกทางประตู้หน้าโครงการ แต่ยามไม่ตรวจ
ไปขอดูภาพจากกล้องวงจรปิด เห็นมันชัดๆ
jaae
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 11:08 am

แล้วโครงการรับผิดชอบอะไรบ้างค่ะ
Advance
Advance

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 11:08 am

โชคดีนะคะที่เค้าไม่ทำอันตรายคนในบ้าน น่ากลัวนะเนี่ย
แล้วทางโครงการเค้าว่ายังไงบ้างค่ะ พี่บุญ
Jack
Professional
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 11:09 am

boonc พิมพ์ว่า:
บ้านผมโดนไปแล้วครับเมื่อวาน มันงัดประดูหลังบ้านเข้ามาและงัดลูกบิดห้องนอนใหญ่หลุดกระจาย ได้ของไปหลายอย่าง มูลค่าเกือบแสน
แถมยังเดินหน้าตาเฉยออกทางประตู้หน้าโครงการ แต่ยามไม่ตรวจ
ไปขอดูภาพจากกล้องวงจรปิด เห็นมันชัดๆ

โอ้โห อุกอาจขนาดนั้นเลยเหรอครับพี่บุญ
แล้วพี่บุญแจ้งตำรวจไปหรือยังอะครับ
ยังไงขอเป็นกำลังใจให้จับขโมยได้ไวๆ นะครับ

แล้วทางโครงการจะช่วยเพิ่มมาตรการความปลอดภัยให้ไหม๊นี่ เฮ้อ
boonc
Advance
Advance
boonc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 12:11 pm

แจ้งไปแล้วครับ ตอนนี้ทั้งบริษัทยามกับตำรวจกำลังติดตามอยู่
ขอบคุณครับ สำหรับกำลังใจ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 2:38 pm

โอ้ พี่บุญ แย่เลย
มันมากลางคืนหรือกลางวันอ่าครับ
ขอให้ได้คนร้ายไว ๆ นะครับ
น่าจะมีการเพิ่มจุดกล้องวงจรปิดอีกนะ

โครงการดำเนินการยังงัยบ้างครับเนี่ย
ball

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 3:21 pm

ซอยไหนครับ
boonc
Advance
Advance
boonc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 4:28 pm

ทางโครงการโยนให้บริษัทยามเป็นผู้รับผิดชอบครับ
แต่ผมจะต้องเรียกร้องความรับผิดชอบจากโครงการด้วย
ท่านอื่นคิดว่ายังไงครับ

ผมอยู่ซอยห้า เพิ่งเข้ามาอยู่หลังเดียว

มันเดินผ่านหน้าป้อมยามตอน 9:35 น.ครับ
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 4:31 pm

ball พิมพ์ว่า:
ซอยไหนครับ

ซอยถัดจากซอยบ้านเราอะครับพี่บอล ไปทางท้ายโครงการอะครับ
เด็กแบกแดด
Expert
Expert
เด็กแบกแดด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 4:40 pm

ไม่ทราบว่าที่บ้านติดเหล็กดัด หรือสัญญาณกันขโมยหรือเปล่าครับ

แอบหวั่นใจจริงๆ มาเนียนซะด้วย
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 4:47 pm

เห็นด้วยกับพี่บุญครับ

บริษัทยาม ผิดเต็มๆ อยู่แล้วครับ จ้างมาเฝ้าไม่ได้จ้างมาเปิดประตูให้รถเข้าออก

แต่โครงการก็ควรยื่นมือเข้ามารับผิดชอบด้วย ไม่ใช่ว่าผลักภาระให้คนอื่นอย่างเดียว
เลือกบริษัีทยาม และมีมาตรการที่เข้มงวดมากแค่ไหน

และประเด็นที่ว่า รั้่งโครงการ ปลอดภัยรึยัง ควรเพิ่มเหล็ก หรือทำให้สูงกว่านี้ หรือไม่
คงต้องฝาก ลูกบ้าน ท้วงไปยังโครงการกัน เผื่อจะเป็นการป้องกันที่มากกว่านี้ครับ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 4:48 pm

พี่บุญครับ ถ้าเป็นไปได้ ขอข้อมูล คนร้ายและ
หน้าตามาประกาศ ใ้ห้ลูกบ้านคนอื่น ๆช่วยกัน
สอดส่องอีกทางก็ดีนะครับ
boonc
Advance
Advance
boonc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 07, 2010 5:00 pm

ผมจะให้โครงการเขา Print รูปออกมาให้ครับ จะเอาไปให้ตำรวจด้วย
ถ้าได้มาจะเอามาโพสต์แน่นอนครับ

ผมไม่ได้ติดสัญญาณกันขโมยครับ
ไม่มีเหล็กดัดครับ
แต่ตอนนี้ติดต่อร้านเหล็กดัดแล้วครับ จะติดตั้งเร็วๆนี้
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 8:29 am

โหย...แย่เลยครับ...

ยังงัยเป็นกำลังใจให้นะครับ...พี่บุญ...
http://nay-iew.bloggang.com
boonc
Advance
Advance
boonc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 8:43 am

ขอบคุณครับ เมื่อวานถามโครงการว่าจะรับผิดชอบอะไรบ้าง
โครงการบอกว่า กรณีนี้เป็นความผิดของยามเต็มๆ
ฉะนั้นบริษัทยามต้องรับผิดชอบ

จากการตรวจสอบร่องรอย ตำรวจสันนิฐานว่า มันปีนเข้ามาจากด้านลานจอดรถ เพราะเห็นร่องรอยการตอกตะปูที่กำแพง
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 9:50 am

แบบนี้ ทางโครงการควรรับผิดชอบ
โดยการทำรั้วให้ปีนเข้ามาได้ยาก หรือไม่ได้เลย
เช่น ทำเหล็กปลายแหลมด้านบนกำแพง หรือ เอาลวดหนามมาใส่ด้านบนกำแพง

โครงการจะโยนความรับผิดชอบให้แต่ บริษัทยาม รับผิดชอบฝ่ายเดียวก็ไม่ถูกนะครับ

ผมว่ารั้วโครงการมันปีนง่ายไป โครงการควรจะแก้ตรงจุดนี้มากกว่าครับ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 10:05 am

ใช่เลย ไอ้รั้วโครงการอ่ะ
อ่อนมาก ๆ

มีที่ไหนครับเนี่ย มุดลอดรั้วยังมี แล้วข้ามรั้วที่เป็นปูนธรรมดา ๆ มันจะข้ามไม่ได้
แถมก็ไม่ได้สูงอะไร ยืนบนหลังคารถ ปีนข้ามยังได้เลย

รู้สึกว่าจะพูดกันหลายครั้งแล้วนะครับเนี่ย เรื่องรั้ว แต่ก็๋ไม่เห็นดำเนินการให้สักที
ต้่องฝากลูกบ้านทุกคนช่วยกัน ท้วงติงแล้วล่ะครับ
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 11:11 am

ขออนุญาตนำรูปของ พี่นาย มาใช้นะครับ

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 3619363336573623

ตรงลูกศรสีแดง ผมว่าจุดนี้ก็ช่วยให้ขโมยปีนรั้วง่ายขึ้นนะครับ
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 11:15 am

เห็นด้วยครับ...
boonc
Advance
Advance
boonc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 12:37 pm

ได้มาแล้วครับรูปไอ้หัวขโมยที่มันขึ้นบ้านผม

มันสะพายกระเป๋า Notebook ผม พร้อมทั้งแบกเงิน (ตังค์เหรียญประมาณ 5000 บาท)
และยังมีอย่างอื่นที่สำคัญๆในกระเป๋า Notebook อีก

ท่านไหนเคยเห็นมันช่วยกันแจ้งตำรวจด้วยนะครับ จะได้จับมันมาลงโทษ

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 001dn
เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 003do

แก้ไขล่าสุดโดย boonc เมื่อ Fri Jan 08, 2010 1:04 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 1:00 pm

ดูจากลักษณะแต่งตัว..แล้ว..ไม่น่าใช้โน๊ตบุ๊คเป็นเลย... Onion041 Onion041
boonc
Advance
Advance
boonc

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 08, 2010 1:07 pm

มันเดินผ่านยามไปอย่างหน้าตาเฉย..ยามไม่ได้ตรวจอะไรด้วยซ้ำ

ผมว่า มาช่วยกันร้องเรียนโครงการให้เปลี่ยนบริษัทยามดีกว่ามั๊ยครับ
berkery
Beginner
Beginner
berkery

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeMon Jan 11, 2010 4:30 pm

ผมเสียใจด้วยน่ะครับ เพราะเชื่อว่าพวกเราทุกๆคนก็ไม่อยากให้เกิดขึ้นกับเรา ผมไม่อยากให้พวกเรากลัวมันแต่พวกเราควรหาทางป้องกันสิ่งที่เกกิดขึ้นร่วมกันครับ และผมก็ยังเชื่อว่าพวกเราอยากจะร่วมด้วยช่วยกันเต็มที่แน่ๆเพื่อครอบครัวของเราจริงๆ
Admin
Administrator
Administrator
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 3:55 pm

ไม่ทราบว่าที่โครงการบอกว่าจะ ติดเหล็ก ที่รั้วโครงการเพิ่ม
ไม่่ทราบว่า จะเริ่มทำตอนไหนครับ มีใครสอบถามเรื่องนี้ไ้่ปบ้างรึยังครับ
http://thelivingrangsit.forumotion.com
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 10:40 pm

smalfox พิมพ์ว่า:
แจ้งข่าว รูปแบบใหม่

คือ แค่บอกว่า จองแล้ว ก็แลกบัตร

แล้วก็เข้าได้เลย

ไม่ต้องไป ให้เค้าประทับตราทุกครั้งอีกแล้ว

เหอะๆ
สบายโจรเลยทีนี้ บอกไปว่าจองแล้วเสร็จแล้วก็เลือกยกเค้าได้ตามสบาย
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 8:43 am

Naze พิมพ์ว่า:

คือ แค่บอกว่า จองแล้ว ก็แลกบัตร

ไม่ต้องไป ให้เค้าประทับตราทุกครั้งอีกแล้ว

เหอะๆ
สบายโจรเลยทีนี้ บอกไปว่าจองแล้วเสร็จแล้วก็เลือกยกเค้าได้ตามสบาย

แต่ที่ผมเข้าไปทุกอาทิตย์ก็ยังต้องประทับตราอยู่นะครับ...
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 11:04 am

nay-iew พิมพ์ว่า:

เหอะๆ

แต่ที่ผมเข้าไปทุกอาทิตย์ก็ยังต้องประทับตราอยู่นะครับ...

เออ ข้อความนี้่เก่าแ้ล้วครับพี่ แฮะๆ ตอนนี้ประทับตาทุกครั้งครับ
Naze
Expert
Expert
Naze

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว   เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว - Page 2 Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 3:15 am

nay-iew พิมพ์ว่า:

เหอะๆ

เออ ข้อความนี้่เก่าแ้ล้วครับพี่ แฮะๆ ตอนนี้ประทับตาทุกครั้งครับ
เห็นอยู่ข้อความสุดท้ายเลยรีบก็อปไม่ได้ดูเลยว่าอยู่หน้าแรก หน้าแตกเพล้งใหญ่เลย โทดทีคับ แหะๆ Onion006

เรียกร้องความปลอดภัยจากโครงการหน่อยครับ ขโมยขึ้นสองวันติดแล้ว
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 2 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3  Next