Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ

Go down 
Worm
nay-iew
kae
เด็กหลังห้อง
Tamo
neo
turina
BBB
smalfox
=Sushi=
เด็กแบกแดด
Jack
16 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Jack
Professional
Jack

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:40 am

เรื่อง stopper เฉพาะที่ติดตรงหลังบ้าน ฟรี!!! ทุกหลังครับ

เอาใบราคาตอนผมขอเพิ่มเติมมาฝากครับ ( ใช้มือถือถ่ายครับ พอดีไม่มีเครื่องสแกนครับ - -' )
เขียนคำร้องประมาณ 02/2552 จ่ายเงิน 03/2552 ครับ

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 13092009345copyresize
เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 13092009346copyresize

ปล.แก้ไขเรื่อง stopper ขอบคุณ คุณ smallfox และคุณ turina ที่แจ้งให้ทราบนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย Jack เมื่อ Tue Sep 15, 2009 11:59 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
BBB
Expert
Expert
BBB

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 6:03 pm

ขอบคุณ คุณ neo มากค่ะ

แล้วตกลงคุณneo กะคุณ Tamo ตัดสินใจซื้อหรือยังค่ะ

โครงการนี้ดีนะค่ะ ติดถนนใหญ่ ไปมาสะดวกหลายทาง น้ำไม่ท่วม บ้านสวยน่าอยู่ เพื่อนบ้านก็อดี 555
ถ้าเทียบกับแถวนี้น่าจะ เหมาะสมทั้งคุณภาพ และราคา 5555

เพื่อจะได้มาเป็นเพื่อนบ้านกันคร้า

ปล. ไม่ได้ค่าโฒษณา นะ อิอิอิ
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 6:10 pm

smalfox พิมพ์ว่า:
บันไดเหมือนบ้านตัวอย่างที่ไม่แต่งเลยครับ
ไม่ปิดทึบ
เพิ่งถามยืนยันคำตอบเมื่อวาน

คุณsmall fox ค่ะ
ยังจำเรื่องนี้ได้ไหมค่ะ ล่าสึดเข้าไปถามมาอีกครั้งค่ะ เรื่องบันได
ได้คำตอบว่า

บันได จะปิดให้เฉพาะตรงที่เป็นไม้ตั้งอ่ะค่ะ แต่ไม่ปิดตรงใต้บันใดให้นะค่ะ มะรู้จะอธิบายยังไงอ่ะค่ะ
แต่เอาเป็นว่า ตอนคุยกะโครงการอีกรอบแล้ว โอเค ตามที่ตกลงกันเหมือนตอนแรกอ่ะค่ะ

คือแบบว่าจะปิดตรงขั้นบันไดให้ค่ะ แต่ไม่ปิดตรงด้านล่างให้อ่ะค่ะ พูดมะถูกเหมือนกันอ่ะ

สาวๆๆลองต่อรองกะโครงการดูนะค่ะ เพราะว่าเปิดโล่งๆๆมันน่ากลัวง่ะ
neo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 14, 2009 10:07 pm

วันนี้ผ่านเข้าไปดูอีกแล้ว เห็นขึ้นป้ายหน้าโครงการใหม่ว่าขายดีที่สุด มันเป็นยังงัยหว่า... เลยเข้าไปถาม สรุป... หนังสือพิมพ์ประชาชาติ(บทความของใครก็ไม่รู้) ลงว่าหมู่บ้านที่ขายดีติดอันดับ ดีใจกับพี่ๆที่ซื้อไปแล้วด้วยครับ
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:18 am

BBB พิมพ์ว่า:
บันไดเหมือนบ้านตัวอย่างที่ไม่แต่งเลยครับ
ไม่ปิดทึบ
เพิ่งถามยืนยันคำตอบเมื่อวาน

คุณsmall fox ค่ะ
ยังจำเรื่องนี้ได้ไหมค่ะ ล่าสึดเข้าไปถามมาอีกครั้งค่ะ เรื่องบันได
ได้คำตอบว่า

บันได จะปิดให้เฉพาะตรงที่เป็นไม้ตั้งอ่ะค่ะ แต่ไม่ปิดตรงใต้บันใดให้นะค่ะ มะรู้จะอธิบายยังไงอ่ะค่ะ
แต่เอาเป็นว่า ตอนคุยกะโครงการอีกรอบแล้ว โอเค ตามที่ตกลงกันเหมือนตอนแรกอ่ะค่ะ

คือแบบว่าจะปิดตรงขั้นบันไดให้ค่ะ แต่ไม่ปิดตรงด้านล่างให้อ่ะค่ะ พูดมะถูกเหมือนกันอ่ะ

สาวๆๆลองต่อรองกะโครงการดูนะค่ะ เพราะว่าเปิดโล่งๆๆมันน่ากลัวง่ะ

คุณ BBB คะ

เคยเข้าไปคุยเรื่องนี้มาเหมือนกันค่ะ

มีรูปค่ะ เอาไว้จะเอามาลงให้ จะได้นึกภาพประกอบการบรรยายได้ง่ายขึ้น

ด้านล่างบันได เขียนขอประเมินราคาไปแล้วค่ะ

โครงการแจ้งราคา มา 8000 บาท !!! เฉพาะใต้บันได

น่าจะเป็นทีมตกแต่งที่โครงการจ้างมาอีกที ไม่ใช่รวมอยู่กับการก่อสร้างอ่ะค่ะ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 38

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:24 am

เราต้องแจ้งเ้้ั้ค้าอีกใช่มั้ยครับ ว่าให้ปิดตรงช่องบรรได ให้ เค้าจะปิดให้ฟรี

แต่ตรงล่างบรรได ไม่ปิดก็ได้ 8000 แพงไป เหอเหอ

ปล่อยโล่งไว้งั้นแหล่ะ แต่เปิดตรงขั้นมันไม่ให้สาว ๆ โป้อ่ะ โครงการทำให้ฟรีสักหน่อยเหอะะ
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:20 am

รูปค่ะ

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Copyp8231940

เรียกว่า บังขั้นบันได ค่ะ แจ้งให้โครงการทำให้ได้

ส่วนที่ คิดเพิ่ม 8000 เป็นส่วนพื้นบันได (ไม่แน่ใจว่ารวมใต้พื้นชั้นลอยรึเปล่า)

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Copyp8231944
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:47 am

ขอบคุณ คุณ =Sushi= สำหรับรูปภาพประกอบครับ

ตอนแรกนึกภาพไม่ออก ตอนนี้กระจ่างเลยครับ Onion055
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:50 am

ได้ข้อมูลมาเพื่มเตืมครับ

- stopper ประตูหลังบ้าน ตืดให้ฟรี 1 จุดครับ
- ส่วน บังขั้นบรรได เพิ่งโทรสอบถามไป ได้รับคำตอบว่ามีค่าจัดการ ??? คือถ้าจะทำก็เสียตังค์เพิ่มนั้นเอง เหอเหอ
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:15 am

[quote="=Sushi="]รูปค่ะ

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Copyp8231940

เรียกว่า บังขั้นบันได ค่ะ แจ้งให้โครงการทำให้ได้

เนี้ยแหละค่ะ ที่อยากได้ บั้งขั้นบันได อ่ะ แต่ว่า ถ้าปิดทั้งหมดเนี้ยต้องจ่ายเพิ่ม 8000 เลยหรอ โอ้แม่เจ้า affraid

ขอบคุณรูปจากคุณซูชิ มากค่ะ
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:21 am

ได้ข้อมูลมาเพื่มเตืมครับ

- stopper ประตูหลังบ้าน ตืดให้ฟรี 1 จุดครับ
- ส่วน บังขั้นบรรได เพิ่งโทรสอบถามไป ได้รับคำตอบว่ามีค่าจัดการ ??? คือถ้าจะทำก็เสียตังค์เพิ่มนั้นเอง เหอเหอ

555 งงงง แล้วตกลงต้องเสียตังเพิ่มเท่าไรเนี้ย
ต่อไปต้องบันทึกเทปทุกครั้งที่คุยเปล่าหว่า 555

lol!
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 4:37 pm

เพิ่งมาลองคำนวณดูราคาประเมินของโครงการ

ทำไมแพงกว่า คุณ Jack มากๆ

(คิดเฉพาะรายการที่เหมือนกันนะคะ)

- สายอากาศทีวีห้องนอนเล็ก 2 ห้อง 2500
- สายไฟเครื่องปรับอากาศห้องนอนเล็ก 2 ห้อง 3200
- สายไฟเครื่องทำน้ำอุ่นห้องน้ำเล็กชั้นบน 1250

ส่วนค่าแรงไม่ได้แจ้งมาค่ะ อาจจะคิดราคารวมไปแล้ว

แต่ 3 รายการนี้ รวมแล้ว 6950 บาท

ไม่เข้าใจว่า ทำไมราคาแพงกว่าของคุณ Jack มากๆๆๆๆๆ

ส่วน ไม้บังขั้นบันไดขึ้นชั้นใต้หลังคา ระบุมาว่า ฟรี ค่ะ

เอาไว้จะสแกนหรือถ่ายรูปมาให้ดูนะคะ
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 5:21 pm

แพงจริงๆครับ แพงมากเกินไปอ่ะราคานี้
แต่ถ้าเราไม่ทำตอนนี้ ทำตอนหลัีงต้องมาเจาะกำแพง ยิ่งลำบากกว่า

ได้คำคำตอบมาว่า "งานนี้ ช่างของโครงการก็ไม่อยากรับอยู่แล้ว เพราะงานที่ทำอยู่ก็จะทำไม่ทันกันอยู่แล้ว"

แล้ว ทำไมไม่จ้าง บริษัทข้างนอก out source เข้ามาช่วยทำส่วนทำเพิ่ม โดยการกำกับดูแลของโครงการ
เพื่อให้เสร็จทันล่ะครับ แค่คิดในใจ

ขอบคุณพี่ชูชิและพี่แจ็คมากครับที่เอามาแบ่งปันกัน
Advance
Advance

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 9:03 pm

คูณซูชิ ใจดีจัง

ขอแจมด้วยคนได้รึเปล่าค่ะ

ปล. สวัสดีค้าคุณtamo
turina
Advance
Advance
turina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 10:38 pm

Jack พิมพ์ว่า:
เรื่อง stopper เฉพาะที่ติดตรงหลังบ้าน
ผมเคยบอกไปว่า ทางโครงการจะติดให้บ้านทุกหลัง ครับ
เพราะผมคุยกับพี่ที่โครงการ แล้วพี่เค้าบอกมาอย่างนี้จริงๆ ครับ
(แต่อาจจะให้เฉพาะเฟสแรกๆ มั้งครับ อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆ ครับ เพราะพี่เค้าบอกแค่นี้ครับ)

ต้องขอโทษทุกท่านที่ทำให้เข้าใจผิดด้วยนะครับ

เอาใบราคาตอนผมขอเพิ่มเติมมาฝากครับ ( ใช้มือถือถ่ายครับ พอดีไม่มีเครื่องสแกนครับ - -' )
เขียนคำร้องประมาณ 02/2552 จ่ายเงิน 03/2552 ครับ

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 13092009345copyresize
เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 13092009346copyresize

คุณ Jack วันนี้ผมเข้าไปถามเรื่อง Stopper ด้านหลังบ้าน เซลล์ก็บอกว่าติดให้ทุกหลังนะครับไม่ใช่เฉพาะเฟสแรก...
แต่จุดอื่นๆเสียตังค์จุดละ 100บาท...
...
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 15, 2009 11:39 pm

แล้วจะโดนเท่าไร่เนี้ย ยื่นรายการไปกว่าสองเดือนแล้วทำไมยังไม่ได้คำตอบไม่รู้อ่ะค่ะ
=Sushi=
Advance
Advance
=Sushi=

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 7:05 am

เด็กหลังห้อง พิมพ์ว่า:
คูณซูชิ ใจดีจัง

ขอแจมด้วยคนได้รึเปล่าค่ะ

ปล. สวัสดีค้าคุณtamo

car pool น่ะเหรอคะ

คือว่า ซูชิ จะขอติดรถเพื่อนบ้านไปทำงานด้วยอ่ะค่ะ แหะ แหะ

มีใครจะรับไปด้วยมั๊ยน้อออ Yoyo2005
kae

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 8:06 pm

สวัสดีค่ะสมาชิก the living ทุกท่าน พอดีว่าจองโครงการนี้แล้วเหมือนกันค่ะ ได้แต่ติดตามอ่านมาตลอด ยังไม่ได้เข้ามาพูดคุยสักที จองแปลงตรงที่เป็นซอยตรงศ่าลาสวนสาธารณะอ่ะค่ะไม่ทราบว่ามีคนอยู่ซอยเดียวกันมาพูดคุยบ้างหรือเปล่า
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:18 pm

มาแว้ว
อัพเดทราคาที่ขอเพิ่มเติม ดังนี้ค่ะ

1.เจาะผนังพัดลมดูดอากาศ 2000 บาท
2.แจ็คต่อโทรศัทพ์ในห้องนอนใหญ่ 1250 บาท

Stopper ที่ประตูหลัง ฟรี ติดให้ทุกบ้านค่ะ
บั้งขั้นบันได ฟรี ตามที่ตกลง

สรุปแล้วราคาและคำตอบที่ไม่เหมือนกัน คาดว่าจะเกิดจาก การตกลงและเจรจา ค่ะ เฮ้อ
BBB
Expert
Expert
BBB

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 16, 2009 10:57 pm

kae พิมพ์ว่า:
สวัสดีค่ะสมาชิก the living ทุกท่าน พอดีว่าจองโครงการนี้แล้วเหมือนกันค่ะ ได้แต่ติดตามอ่านมาตลอด ยังไม่ได้เข้ามาพูดคุยสักที จองแปลงตรงที่เป็นซอยตรงศ่าลาสวนสาธารณะอ่ะค่ะไม่ทราบว่ามีคนอยู่ซอยเดียวกันมาพูดคุยบ้างหรือเปล่า

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่อีกท่านค่ะ
nay-iew
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 20, 2009 1:22 pm

555...พึ่งเข้ามาเจอบอร์ดนี้....

ฝากโตด้วยเด้อ...

พึ่งรู้ว่า สามารถเพิ่มเติมรายการได้...
http://nay-iew.bloggang.com
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 11:58 am

จองแล้ว....เรียบร้อยยยย

เจอกันครับบบบบบบ

55555+

เสร็จโก๋
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 12:08 pm

ยินดีด้วยครับพี่ Tamo

สะใจโจ๋สสส #อ๊อด อ๊อด
Worm
Beginner
Beginner
Worm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 21, 2009 8:14 pm

เรื่องขอเพิ่มเติมยังไม่ได้ list รายการถามเลยค่ะ
แต่เคยถามเรื่องเทปูนเต็มเนื้อที่หลังบ้าน เค้าบอกว่าฟรีไม่คิดตังค์ Yoyo054
J&J
Beginner
Beginner
J&J

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 10:07 pm

บอร์ด นี้คึกคักจัง ฝากตัวด้วยครับ
ทำสัญญา 70000 แล้ว ตัวเบาเยย
smalfox
GURU
GURU
smalfox

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeSun Sep 27, 2009 10:59 pm

ผมเบามาก่อนแย้ว 5 5 5 Very Happy
Tamo
Beginner
Beginner
Tamo

: 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeMon Sep 28, 2009 8:34 pm

กำลังจะเบาตามในไม่ช้านี้ครับ

ขอคาราวะศิษย์พี่ที่มีวิชาตัวเบาเป็นเลิศ !!!

555+

Very Happy Very Happy Very Happy
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 10:05 am

สมาชิกกระเป๋าเบา อีกคน...
Jack
Jack

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 10:29 am

ต้นๆ ปีก็ฝึกวิชาตัวเบามาระดับหนึ่งแล้วครับ
เดือนหน้า ก็จะบรรลุวิชาตัวเบาขั้นสุดยอดแล้วครับ CiCi052
nay-iew
nay-iew

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ   เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ - Page 3 Icon_minitimeTue Sep 29, 2009 11:47 am

Jack พิมพ์ว่า:
ต้นๆ ปีก็ฝึกวิชาตัวเบามาระดับหนึ่งแล้วครับ
เดือนหน้า ก็จะบรรลุวิชาตัวเบาขั้นสุดยอดแล้วครับ CiCi052

ยินดีด้วยครับ..จะบรรลุ ขั้นสุดยอดแล้ว... Onion068 Onion068

เรื่อง ค่าขอเพิ่มเติม ที่ให้โครงการทำให้ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 4ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» เรื่อง การกู้สินเชื่อบ้าน
» เรื่อง แทงค์น้ำ หลังบ้านครับ
» เรื่อง Internet ภายในหมู่บ้าน (TOT)