Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Living รังสิต-ติวานนท์ (Town Home)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
เบอร์สำคัญ
โครงการ 02-958-7878
ป้อม รปภ. 02-9587874
บริษัท รปภ (หจก. พีพี ซีเคียวอินเตอร์ กรุ๊ป) 02-975-3249,086-511-6497
คุณอำนวย หลิมพลอย 086-466-4544

คลิก เข้าร่วมได้เลยครับ "FACEBOOK : The Living (Rangsit-Tiwanon) Group"

ช่องทางการติดต่อผู้ดูแลระบบ
Email & M$N : adm_living@hotmail.com Facebook : https://www.facebook.com/livingrangsit

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์

Go down 
jaika
punviga
attaku
bj-samuth
besuto
aoy
maximart
apichart
อ้วน workpoint
เด็กแบกแดด
pensuk
doraemon
napas12
turina
kk_chillout
Kiroro
เด็กดอย
shogun55
dokfin
Snowy
taz
fantastic GiRL
Worm
mr_ekarin9999
TMG
supharuek
mink
suwannasap
hero
boonc
Mickey
tik
nay-iew
panny56
N&N ^o^
poopichit
Tamo
Jack
NOISY
smalfox
=Sushi=
Naze
Admin
47 posters
ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
ผู้ตั้งข้อความ
apichart
Beginner
Beginner

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu May 20, 2010 2:36 pm

nay-iew พิมพ์ว่า:
ยินดีด้วยครับ...

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Spd_20080131113543_b

ขอบคุณมากคร๊าบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
aoy

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 12:10 am

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

ชื่อเล่น.................ออยล์ คร๊า.......................
E-mail or MSN.......Yahoo คร๊า.............
ครอบครัวแปลงที่........5X คร๊า.....................
ลัีกษณะงานทีทำ..........เรียน PH.D คร๊า....................
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living
>>> สวัสดีมากคร๊า<<<

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
besuto

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Jun 10, 2010 11:25 pm

ชื่อเล่น : BEST
E-mail or MSN : หลังไมค์... (-_-")
ครอบครัวแปลงที่ : ติดกับบ้านพี่นายครับ
ลัีกษณะงานทีทำ : ล่ามภาษาญี่ปุ่น

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าบบบ~!!!
apichart
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeFri Jun 11, 2010 9:36 am

ยินดีต้อนรับคุณออยล์ กะคุณ BEST ด้วยคร้าบ
bj-samuth
Beginner
Beginner
bj-samuth

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeMon Jun 14, 2010 9:37 pm

ชื่อเล่น...........แพรวา.......อายุ 7 ขวบ......................
E-mail or MSN.............bunjerd@bj-samuth.com...............
ครอบครัวแปลงที่........100..................... ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ............นักเรียน......( ..พ่อแม่ทำธุรกิจติดตั้งระบบน้ำดื่มค่ะ..)........
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครับ The Living
...................ดีใจค่ะที่ได้มาอยู่โครงการนี้ค่ะอยากมีเพื่อนแยอะๆ..............................
.................................................
.................................................
apichart
Beginner
Beginner

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Jun 16, 2010 12:33 pm

bj-samuth พิมพ์ว่า:
ชื่อเล่น...........แพรวา.......อายุ 7 ขวบ......................
E-mail or MSN.............bunjerd@bj-samuth.com...............
ครอบครัวแปลงที่........100..................... ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ............นักเรียน......( ..พ่อแม่ทำธุรกิจติดตั้งระบบน้ำดื่มค่ะ..)........
...................ดีใจค่ะที่ได้มาอยู่โครงการนี้ค่ะอยากมีเพื่อนแยอะๆ..............................

ยินดีต้อนรับครอบครัวน้องแพรวาครับ
Smile Smile Smile
attaku

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 5:08 pm

ชื่อเล่น.....อาร์ท........
อายุ.........26...........
Email or MSN.......หลังไมค์ครับ.....
ครอบครัวแปลงที่.............9x............
ลักษณะงานที่ทำ............วิศวกรโยธา..........
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครัว The Living
-----------------------------------------------------------
ขอให้มีความสุข...ใน The Living ทุกท่านครับ.....
ยินดีที่ได้ เป็นสมาชิกบ้าน The Living ด้วยใจจริงครับ....

punviga
punviga

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 12:36 pm

ชื่อเล่น แป้ง + แค่ว + จุดเดียว
E-mail or MSN หลังไมค์
ครอบครัวแปลงที่ 16
ลัีกษณะงานทีทำ การตลาด king power / กำกับเวที workpoint / เฝ้าบ้าน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Very Happy
nay-iew
Professional
Professional
nay-iew

: 50

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 2:12 pm

punviga พิมพ์ว่า:
ชื่อเล่น แป้ง + แค่ว + จุดเดียว
ลัีกษณะงานทีทำ การตลาด king power / กำกับเวที workpoint / เฝ้าบ้าน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Very Happy

อย่างนี้เป็นเพื่อนกับน้อง อ้วนกับน้อง บ๊อบ แน่เลย...
http://nay-iew.bloggang.com
punviga
punviga

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 10:54 am

nay-iew พิมพ์ว่า:
punviga พิมพ์ว่า:

อย่างนี้เป็นเพื่อนกับน้อง อ้วนกับน้อง บ๊อบ แน่เลย...

ใช่ค่ะ เป็นเพื่อนกัน หมู่บ้านนี้มี workpoint อยู่ประมาณ 4 หลังได้ค่ะ Very Happy What a Face
smalfox
GURU
GURU
smalfox

: 39

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Jul 20, 2010 10:01 pm

ฮู้ เย้ ๆ ยินดีที่ได้รู้จักนะค๊าบบ ^^"
jaika

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 06, 2010 1:49 pm

ชื่อเล่น.......ใจ..................
อายุ.....28..ขวบ
E-mail or MSN......หลังไมค์ค่ะ..
ครอบครัวแปลง ที่..........7X.......
ลัีกษณะงานที ทำ.......รับจ้าง.................
...อยากให้เพื่อนบ้านทุกคน รู้จักการเกรงใจกันมั้งค่ะ....และสามัคคี...กันตลอดไป...
engine

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 10, 2010 8:15 pm

Laughing Laughing Laughing
เพิ่งเข้ามาวันแรกครับ
ชื่อเล่น.....หนุ่ย........
อายุ.........24...........
Email or MSN.......หลังบ้านครับ 55.....
ครอบครัวแปลงที่.............4x............
ลักษณะงานที่ทำ............Engineer..........
สิ่งที่อยากบอกสมาชิกครอบครัว The Living
-----------------------------------------------------------
1.แมวคุณมาถ่ายที่ข้างบ้านผมครับ 555
2.โครงการเสร็จเมื่อไหร่ มาวิ่งออกกำลังกายกันในหมู่บ้านนะครับ
3.ผนังบ้านร้าวแล้วครับ

J&J
Beginner
Beginner
J&J

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 7:58 pm

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ชื่อเล่น.....แจ๊ค........
อายุ.........34...........
Email or MSN.......หลังเครื่องคอมพ์คับ.....
ครอบครัวแปลงที่.............3x............
ลักษณะงานที่ทำ............รับจ้างคับ..........
1.อยากให้เคารพสิทธิซึ่งกันและกัน เกรงอกเกรงใจกัน อยู่ในกรอบของตนเอง
ไม่ใช้ประโยชน์พื่นที่ส่วนกลางไปเป็นที่ส่วนตัว
2.อยู่ร่วมกันอย่างสันติ
3.รักษาความสงบในยามวิกาล ด้วยครับ เพราะต้องการพักผ่อน
4.อบอุ่นอย่างนี้ตลอดไปคับ
5.อยากให้เวปนี้เป็นสื่อกลางในการแจ้งข่าวสาร และตักเตื่อนลูกบ้านให้อยู่ในกรอบคับ
รักคุณเท่าฟ้า

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 19, 2010 6:45 pm

ชื่อเล่น.....อู๊ด
อายุ......35...................................
E-mail or MSN............................
ครอบครัวแปลงที่....2z......................... ( ถ้าไม่อยากระบุตรงๆ ระบุเป็นช่วงก็ได้ครับ เช่น แถวแปลงที่ 1-6)
ลัีกษณะงานทีทำ....รัฐวิสาหกิจ..........................
.....ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ............................................
pong1905
pong1905

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์   กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์ - Page 3 Icon_minitimeWed Sep 01, 2010 11:04 am

ชื่อเล่น พงษ์กะแอม
อายุ 29
E-mail or MSN pong1905@hotmail.com
ครอบครัวแปลงที่ 10x
ลักษณะงานที่ทำ อู่ซ่อมรถ

อบอุ่นครับหมู่บ้านนี้

กระทู้แนะนำตัว พวกเราชาว The Living รังสิต-ติวานนท์
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 3 จาก 3ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3
 Similar topics
-
» ยินดีต้อนรับ The Living รังสิต-ติวานนท์
» เรียน ลูกบ้าน โครงการ The Living รังสิต-ติวานนท์ (Email ตอบกลับจากโครงการ เรื่องความปลอดภัยในโครงการ)
» ประเมินผลงาน โครงการ เดอะลิฟวิ่ง (รังสิต-ติวานนท์) The Living (Rangsit-Tiwanont) บริหารงานโดย บริษัท บางกอก พร็อพเพอร์ตี้ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (Bangkokproperty Corporation)
» ขออนุญาติแนะนำ "คณะกรรมการชุดจดทะเบียนจัดตั้ง​นิติบุคคลหมู่บ้าน (เดอะลิฟวิ่ง รังสิต-ติวานนท์)" และ "รับโอนทรัพย์สินส่วนกลางจากโคร​งการ"
» รายการตรวจรับบ้าน The Living (หลังหนึ่ง)